Dk Mashinji aeleza kilichojiri ofisini kwa DCI

Katibu Mkuu wa Chadema, Dk Vincent Mashinji ameeleza kilichojiri kati yake na ofisa katika ofisi ya Mkurugenzi wa Upelelezi wa Makosa ya Jinai (DCI).

Dk Mashinji amesema alichotarajia kukikuta kimekuwa tofauti. “Awali nilikuwa na shaka kwamba wameniitia nini lakini kumbe ilikuwa ni majadiliano ya kawaida kati yangu na ofisi ya DCI,” amesema Dk Mashinji leo Jumatano Oktoba 25,2017.

Amesema, “Majadiliano yalilenga kuelezana hiki kinachoendelea cha kamatakamata na je? sisi tunawaonaje na wao wanatuonaje. Pia, mambo mengine mengi.”

Dk Mashinji amesema wamezungumzia pia kuhusu kuendelea kushikiliwa kwa Mkurugenzi wa Operesheni na Mafunzo wa Chadema, Kigaila Benson. Katibu mkuu Mashinji amesema ofisa huyo ameahidi kulifuatilia suala hilo.

“Mimi nimemweleza alichozungumza Kigaila kiko wazi na wala hakina tatizo lolote,” amesema Dk Mashinji

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*